••SaTiT NuD••
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ--

3 posters

Go down

สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ-- Empty สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ--

ตั้งหัวข้อ  yoyoyobank3 Fri Aug 28, 2009 5:08 pm

สวัสดีครับ Smile
มาตั้งอีกแล้ว [ปั้มป่าววะตู]

คราวนี้มาพร้อมกับสูตรการเล่น Pyraminx ครับ
สำหรับผู้ที่ยังเล่นไม่เป็นนะครับ

เป็นการเล่นแบบ beginner เพราะผมก็ยังเล่นแบบ Advance ไม่เป็น
เริ่มจาก ....

[โปรดติดตามต่อไป เดี๋ยวจะเอาคลิปมาลงซะเลย ไม่รู้จะอธิบายยังไง]
Cool

EDIT: กำลงัคิดอยู่ว่า จะทำเอง รึเอาของเค้ามาลง

แก้ไขล่าสุดโดย yoyoyobank3 เมื่อ Fri Aug 28, 2009 10:35 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
yoyoyobank3
yoyoyobank3
มือใหม่หัดเล่นรูบิค
มือใหม่หัดเล่นรูบิค

: 28

http://banklnw555.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ-- Empty Re: สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ--

ตั้งหัวข้อ  The Rubik Mai Fri Aug 28, 2009 10:34 pm

ขั้นตอนการเล่นจะมี 3 ขั้นหลักๆนะครับ
1.ทำหน้าแรก
2.จัดเอสให้ตรง
3.สลับที่ให้ตรง

ป.ล.แต่วีดีโอที่เอามาไม่รุ้เหมือนกันหรือไม่
The Rubik Mai
The Rubik Mai
มือใหม่ไวละอ่อน

: 27

สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ-- Empty Re: สูตรเล่น Pyraminx [สำหรับ beginner] --รอคลิปก่อนครับ--

ตั้งหัวข้อ  replica rolex Fri Oct 15, 2010 4:08 pm

We Are Proud To Provide replica bags You inn Famous Brands. All Our Designer Replica Handbags Are In High Quality And Special Offers Are Underway

replica rolex

ขึ้นไปข้างบน