••SaTiT NuD••
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รณรงค์ใช้ภาษาที่ถูกต้อง และไม่หยาบคาย

2 posters

Go down

รณรงค์ใช้ภาษาที่ถูกต้อง และไม่หยาบคาย Empty รณรงค์ใช้ภาษาที่ถูกต้อง และไม่หยาบคาย

ตั้งหัวข้อ  yoyoyobank3 Sun Aug 30, 2009 7:52 pm

เนื่องจากก่อนหน้านี้
ทางบอร์ดของเรายังไม่มีการควบคุมเรื่องภาษา

แต่มีคนมาบอกผมว่า "ถ้าให้ใช้ภาษาที่ถูกต้อง ไม่วิบัติจะดีมาก"
ผมจึงอยากจะรณรงค์ให้ สมาชิก ทุกท่าน ใช้ภาษาที่ถูกต้องด้วยครับ

และขอบอก สมาชิก ทุกท่านไว้ก่อนว่า
กรุณาอย่าใช้คำพูดที่ไม่สุภาพในบอร์ดครับ

เพราะบอร์ดนี้เป็นที่สาธารณะครับ
Very Happy

ป.ล. หาก Mod คนใด จะเพิ่มเติม หรือสมาชิกคนใดก็ตาม เพิ่มเติมได้เลยนะครับ
yoyoyobank3
yoyoyobank3
มือใหม่หัดเล่นรูบิค
มือใหม่หัดเล่นรูบิค

: 28

http://banklnw555.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รณรงค์ใช้ภาษาที่ถูกต้อง และไม่หยาบคาย Empty Re: รณรงค์ใช้ภาษาที่ถูกต้อง และไม่หยาบคาย

ตั้งหัวข้อ  replica rolex Mon Oct 18, 2010 9:09 am

Industry is a substitute for Genius,where one or more faculties exist in the highest state of development and activity,-as the faculty of music in Mozart.Replica Watches

replica rolex
มือใหม่ไวละอ่อน
มือใหม่ไวละอ่อน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน